Fid Q awajia juu wanaodai yeye sio meneja bora!

    Share this

    Ikiwa ni takriban miezi minne imepita sasa tangu mkali wa Hiphop nchini Fid Q ata ngaze rasmi kumsaini msanii Big Jahman katika lebo yake ya Cheusi Dawa na kudropisha kitaani ngoma ya Mabundi lakini hadi sasa tumeona ni ukimya ndio ambao umetawala baina ya wawili hao.

    Hatuzioni zile mbishe ambazo tumezizoea kuziona kwa mameneja wengine katika kuhangaika kumtafutia matobo msanii kama shows na vitu ka hizo.

    Kipaza cha Perfect255 kimesogezwa hadi kwa Fareed Kubanda na amebonga na sisi vile ambavyo yeye anaamini meneja anatakiwa kuwa, tofauti na ambavyo wengine wanaamini hadi kufikia hatua ya kumkosoa kuwa huenda yeye sio meneja bora.

    “Unajua wengi wanakosea katika maana halisi ya management, management sio kumlipia mtu video au kumlipia mtu studio akarecord audio na kisha kusambaza kwa ma-Djs, management ni kumchukua msanii wako kama product na wewe kuwa na vision ya jinsi ambavyo unaisogeza hiyo product kwenye soko au kwenye jamii kwa ujumla.” Alisema Fid Q.

    Bonyeza play kwenye video hii hapa chini uweze kumsikiliza Fid Q kiurefu zaidi akitusanua kuhusiana na mcongo huo.


     

    Dondosha comments


    Share this