Shetta aelezea nia ya Kutangaza kutoa msaada kwa Watoto Yatima

    Share this

    Wiki mbili zilizopita kupitia ukurasa wake wa Instagram msanii wa Bongo fleva Shetta alitangaza kuwa katika msimu huu wa mwezi mtukufu wa Ramadhani anatarajia kutoa misaada katika vituo vya kulelea watoto yatima katika mikoa mbali mbali nchi nzima.

    Post ya Shetta

    Kitu ambaxho kilileta mtazamo tofauti kwa baadhi ya watu na kudai kwamba sio vyema kutangaza kwa watu kama unania ya kutoa msaada.

    Perfect255 imemkamata Shetta kwenye exclusive interview na ameweza kulizungumzia jambo hilo ikiwa ni pamoja na sababu za yeye kutangaza kufanya jambo hilo.

    “Katika dini me naamini hautakiwi kutangaza, kutangaza kwangu mimi na management yangu ni kwamba kuna sehemu hatuvijui vituo na tunataka tuwafikie kirahisi ndio maana tukaamua kutangaza,” Alisema Shetta

    Bonyeza play kwenye video hii hapa chini ili uweze kumsikiliza kiurefu Shetta akitolea ufafanuzi jambo hilo.

    Dondosha comments


    Share this